อาจารย์เจน.com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
เจ้าของ: เจนญาณทิพย์
พิมพ์หน้านี้ ก่อนหน้า ถัดไป

ปิดรับบริจาค สร้างรางท่อระบายน้ำ สำนักปฏบัติธรรมวิปัสสนาญาณ

[คัดลอกลิงก์]

260

2456

7185

เครดิต

สมาชิก.

Rank: 7Rank: 7Rank: 7

เครดิต
7185
เป็นบุญที่หาทำยากมาก จริงๆ ครับ การสร้างท่อระบายน้ำให้กับสำนักปฏิบัติธรรม ยิ่งช่วงนี้ใกล้ฤดู ฝนเข้ามาทุกๆ ที ถ้าที่ระบายน้ำเสร็จ น้ำคงจะไหลไปตามทางที่เราได้วางระบบไว้ และก้จะทำสถานปฏิบัติธรรม ดำเนินการก่อสร้างได้ง่ายขึ้นด้วยครับ   ขออนุโทนากับทุก ๆท่านนะครับ สาธุ
ปฏิปุจฉาวินีตา ปาริสา โน อุกกาจิตวินีตา
ศรัทธา ศีล วิริยะ สติ สุตตะ พหูสูต จาคะ หิริ โอตตัปปะ สมาธิ ปัญญา

260

2456

7185

เครดิต

สมาชิก.

Rank: 7Rank: 7Rank: 7

เครดิต
7185
คุณหน่อย 1,000 บาทครับ
ปฏิปุจฉาวินีตา ปาริสา โน อุกกาจิตวินีตา
ศรัทธา ศีล วิริยะ สติ สุตตะ พหูสูต จาคะ หิริ โอตตัปปะ สมาธิ ปัญญา

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|อุปกรณ์เคลื่อนที่|Archiver|อาจารย์เจน.com

GMT+7, 2024-5-5 18:08 , Processed in 1.506528 second(s), 20 queries .

Copy right © 2013 อาจารย์เจน.com.

Web Design By modifydiscuz.com

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้