อาจารย์เจน.com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
เจ้าของ: เจนญาณทิพย์
พิมพ์หน้านี้ ก่อนหน้า ถัดไป

ปิดรับบริจาค ปรับดินปรับชีวิตแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

อัพเกรด  91.09%

5

1690

4599

เครดิต

Master

Rank: 4

เครดิต
4599
"    ขออนุโมทนาบุญ สาธุการ ด้วยนะครับ ... ในการดำเนินการก่อสร้างครั้งนี้ ยังต้องดำเนินต่อไป ตามลำดับขั้นตอน ตามความเหมาะสม ยินดีและดีใจที่ได้เห็น การก่อสร้างค่อยๆ สำเร็จมากขึ้นเรื่อยๆ ในระยะเวลาอันรวดเร็ว ... ในการปรับผืนดิน เพื่อเตรียมการก่อสร้างในลำดับต่อไปนั้น ก็อีกหนึ่งสิ่งที่มีความสำคัญมากๆ เพราะคือรากฐาน ที่จะนำไปสู่การก่อสร้างที่มั่นคงตามลำดับ และทุกๆสิ่งที่กำลังก่อสร้างนั้น ล้วนเป็นสิ่งที่มีความสำคัญ ในทุกๆจุด ทุกๆขั้นตอน ... ขอเป็นกำลังใจขอมอบให้ อ.เจน ญาณทิพย์ พร้อมพี่รุ้งตะวัน ชนะศึกได้มีพลังแรงใจ แรงกาย ขับเคลื่อนไปอย่างมั่นคงและปลอดภัย ในทุกๆที่ ทุกๆเวลา ... โปรดถนอมห่วงใยดูแล รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ต้องเดินทางไกลอยู่เสมอแบบนี้ ก็ขอให้ระมัดระวัง และดูแลตัวเองด้วยให้มากๆนะครับ ... หากมีโอกาศอันเหมาะสม ผมก็ปรารถนาอย่างยิ่ง ที่จะได้มาเยือนสถานที่แห่งนี้บ้างเช่นกันนะครับ หากวันนั้นคงไม่นานเกินไปสำหรับผม ... จะวินาทีใดๆ จะเป็นคืนและวันใดๆ ก็ขอให้ อ.เจน ญาณทิพย์ พบแต่สิ่งที่ดีงามในชีวิต และมีความสุขเสมอ คุณพระคุ้มครอง "

อัพเกรด  64%

0

5

146

เครดิต

Junior

Rank: 2

เครดิต
146
ขอร่วมบริจาคปัจจัยค่ารถปรับพื้นดิน 1 เที่ยวนะครับ
เดี๋ยวจะโอนเงินไปครับ

อัพเกรด  74%

1

5

37

เครดิต

Beginner

Rank: 1

เครดิต
37
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย marasi เมื่อ 2015-2-22 20:50

นางสาว มารศรี  พูลกะสิ และ  นายจิรเดช ศรีผดุง  ร่วมบริจาคทำบุญปรับที่ดิน ปรับชีวิต  รอบที่2  จำนวน100 บาทค่ะ    โอนให้แล้วนะคะ  วันที่โอน 22 ก.พ. 2558  จำนวน 100 บาท  เวลาโอน 19:26  น.  ค่ะ

อัพเกรด  90.67%

0

70

186

เครดิต

Junior

เครดิต
186
ขออนุโมทนาบุญอ.เจนและทุกท่านครับ สาธุครับ

อัพเกรด  3.53%

0

198

659

เครดิต

Master

เครดิต
659
อนุโมทนา...สาธุ ค่ะ

อัพเกรด  46%

1

9

119

เครดิต

Junior

เครดิต
119
อนุโมธนาสาธุด้วยค่ะ ดิฉันขอ ร่วม  บริจาค9 เที่ยวค่ะ  โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราลค่ะ

อัพเกรด  3.53%

0

198

659

เครดิต

Master

เครดิต
659
ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆ ท่านนะคะ

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|อุปกรณ์เคลื่อนที่|Archiver|อาจารย์เจน.com

GMT+7, 2024-5-2 05:06 , Processed in 0.091601 second(s), 19 queries .

Copy right © 2013 อาจารย์เจน.com.

Web Design By modifydiscuz.com

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้