ประกาศด่วน!! อาจารย์เจน ไม่มีบริการการเช็คดวงทางโทรศัพท์ - ห้อง อาจารย์เจน ญาณทิพย์ อาจารย์เจน.com

อาจารย์เจน.com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 7928|ตอบ: 6
พิมพ์หน้านี้ ก่อนหน้า ถัดไป

ประกาศด่วน!! อาจารย์เจน ไม่มีบริการการเช็คดวงทางโทรศัพท์

[คัดลอกลิงก์]

518

2634

2หมื่น

เครดิต

ผู้ดูแลพิเศษ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
20123
สวัสดีค่ะทุกท่าน
      เนื่องจากมีหลายท่านสอบถามเข้ามาว่า ตามที่มีประกาศโฆษณาทาง sms, Line  หรือ ตามโซเชียลต่าง ๆ
ว่า มีบริการเช็คดวงรายเดือนปี 58 กับ อ.เจน เปิดลิขิต โทร 8811 นั้น
เป็นของอาจารย์เจน ญาณทิพย์ หรือไม่ จึงขอแจ้งให้ทุกท่านทราบโดยทั่วกันว่า
    อาจารย์เจนญาณทิพย์ ใช้ชื่อ "เจน ญาณทิพย์" ชื่อนี้ ชื่อเดียวเท่านั้น
(พิธีกรรายการคนอวดผี ช่วงล่าท้าผี)
และไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้อง กับ "อ.เจน เปิดลิขิต" ใด ๆ ทั้งสิ้ัน
จึงเรียนทุกท่านมาเพื่อป้องกันความสับสน และแจ้งให้ทราบในข้อสงสัยโดยทั่วกัน
ว่าบริการดูดวงดังกล่าว ไม่ใช่ของอ.เจนญาณทิพย์ และเป็นคนละคนกัน มิได้มีส่วนเกี่ยวข้องกันแต่อย่างใด
     อาจารย์เจน ญาณทิพย์  รับโทรจองเปิดกรรมช่วยคนโดยไม่มีค่าใช้จ่าย
คือโทรจองทุกวันที่ 3 ของเดือน มีเบอร์เดียวเท่านั้นค่ะ คือ เบอร์ 084 434 1627เมื่อโทรติดจะนัดวันและเวลาและต้องมาด้วยตนเอง ไม่มีตรวจทางโทรศัพท์
เริ่มโทรได้ ตั้งแต่เวลา 8.00 น. ถ้าครบตามจำนวนที่กำหนดไว้แล้ว จะปิด
เครื่องโทรศัพท์เครื่องนี้ทันทีค่ะ
(วันอื่นๆไม่ต้องโทรมานะค่ะ เพราะเครื่องนี้เปิดเดือนละครั้ง ทุกวันที่ 3 ค่ะ)
เป็นช่องทางเดียวเท่านั้นค่ะ
เจน ญาณทิพย์

ปล. และอีกคน "อ.เจน สัมผัสเทพสื่อจิต" หรือใช้ชื่อว่า ชันท์ณญาน์ เทอดสันติธรรม  ก็เป็นคนละคน ไม่ใช่อาจารย์เจน ญาณทิพย์ค่ะ ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใด ๆ ทั้งสิ้นค่ะ
หากมีความประสงค์จะร่วมบุญ ติดตาม www.อาจารย์เจน.com หรือท่านที่จะบริจาคปัจจัยทำบุญ
อาจารย์เจน ญาณทิพย์ มีชื่อบัญชีเดียวเท่านั้นค่ะ คือชื่อบัญชี "รุ้งตะวัน ชนะศึก" ใช้ชื่อเดียวเท่านั้นค่ะ

อัพเกรด  91.09%

5

1690

4599

เครดิต

Master

Rank: 4

เครดิต
4599
"    มีโอกาสได้อ่านการแจ้งเตือนของ อ.เจน ญาณทิพย์ แล้วเช่นกันนะครับ ในครั้งนี้ก็เป็นอีกครั้ง ที่ไม่พลาดการรับข่าวสารนี้ ... ชื่อของ อ.เจน ญาณทิพย์ เมื่อเอ่ยถึงครั้งใด ก็จะนึกถึงภาพแห่งการสร้างคุณความดี เป็นภาพแห่งบุญกุศล ... ชื่อนี้จึงมีคุณค่าและประทับใจ แต่ก็มีโอกาสที่จะมีผู้ที่ไม่ประสงค์ดี ฉกฉวยโอกาสนี้หาผลประโยชน์ใส่ตัวได้ และอื่นๆ... อ.เจน ญาณทิพย์ ได้ทำการแจ้งเตือนนั้น เป็นสิ่งที่ถูกต้องแล้วครับ เพื่อป้องกันการสับสน และป้องกันการเข้าใจผิดจากบุคคลทั่วไปได้ ... ขอเป็นกำลังใจมอบให้ อ.เจน ญาณทิพย์ ได้มีพลังแรงใจ แรงกาย ก้าวเดินทางไปในทุกแห่งหน และขอให้พบแต่สิ่งที่ดีงามและมีความสุขเสมอ ... โปรดอย่ากังวลกับสิ่งใดๆเลยนะครับ เพราะ อ.เจน ญาณทิพย์ คือหนึ่งเดียว ที่มีคุณค่าและความหมายไม่มีใครเลียนแบบได้ ... โปรดถนอมดูแลรักษาสุขภาพร่างกายด้วย เดินทางปลอดภัย คุณพระคุ้มครอง "

อัพเกรด  49%

1

74

347

เครดิต

Senior

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
347
รับทราบค่ะขอบพระคุณค่ะอาจารย์

อัพเกรด  20.49%

3

294

1422

เครดิต

Master

เครดิต
1422
รับทราบค่ะ

แสดงความคิดเห็น

รับทราบค่ะ  โพสต์เมื่อ 2015-3-9 09:18

อัพเกรด  6.04%

0

258

772

เครดิต

Master

เครดิต
772
6#
โพสต์เมื่อ 2015-3-23 12:59:30 | แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
รับทราบครับ

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|อุปกรณ์เคลื่อนที่|Archiver|อาจารย์เจน.com

GMT+7, 2024-5-5 21:23 , Processed in 0.106954 second(s), 21 queries .

Copy right © 2013 อาจารย์เจน.com.

Web Design By modifydiscuz.com

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้