อาจารย์เจน.com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 11068|ตอบ: 54
พิมพ์หน้านี้ ก่อนหน้า ถัดไป

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ www.อาจารย์เจน.com ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

อัพเกรด  91.09%

5

1690

4599

เครดิต

Master

Rank: 4

เครดิต
4599
" ยินดีในแสงแห่งธรรมนำทาง ... ปลอดภัยตลอดทุกวันคืนทุกช่วงเวลาของชีวิตนะครับ คุณพระคุ้มครอง "

5

1690

4599

เครดิต

Master

เครดิต
4599
" ร่วมอนุโมทนาบุญ สาธุการ ด้วยนะครับ ... ยินดีในแสงแห่งธรรมนำทาง และเต็มใจมอบกำลังใจที่ดีงามมอบให้ อ.เจน ญาณทิพย์ พร้อมพี่รุ้งตะวัน ชนะศึก ในการสร้างคุณความดี สิ่งที่เปี่ยมด้วยความงดงาม อันเป็นสิ่งสูงค่าคือมหาทิพยบุญกุศลในแนวทางแห่งองค์พระสัมมาสัมพุทธเจ้า อันเป็นทางสายเอกและเป็นธรรมทานแก่เพื่อนมนุษย์และสรรพชีวิตทั้งมวลให้มีดวงตาเห็นธรรม และเกิดสติปัญญาณ ... ขอชื่นชมในความดีและเจตนาอันบริสุทธิ์ของ อ.เจน ญาณทิพย์ พร้อมพี่รุ้งตะวัน ชนะศึก เป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ จากคนธรรมดาคนหนึ่ง ... ดูแลรักษาสุขภาพด้วย คุณพระคุ้มครอง "

5

1690

4599

เครดิต

Master

เครดิต
4599
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แจ็ค เมื่อ 2014-8-22 00:45

" ขออนุโมทนาบุญ สาธุการ ด้วยนะครับ ... ขอขอบคุณอีกครั้ง ยินดีและดีใจมากๆ ที่มีโอกาสได้เป็นส่วนหนึ่งของสมาชิคในเว็บไซต์ www.อาจารย์เจน.com ... อ.เจน ญาณทิพย์พร้อมพี่รุ้งตะวัน ชนะศึก ได้ทำสิ่งที่ดีมีคุณค่า มีคุณประโยชน์ โดยมีเจตนารมณ์ในการเชิดชูธรรมแห่งองค์พระสัมมาสัมพุทธเจ้าด้วยใจมั่น ... ทั้งยังเปิดโอกาสอันดีงามนี้แด่เพื่อนมนุษย์ที่มีใจใฝ่กุศล ให้ได้มีจิตสมัครสมานในการแสดงออกซึ่งความเลื่อมใสศรัทธา ... อันแนวทางแห่งองค์พระพุทธเต็มเปี่ยมด้วยเมตตาแห่งธรรม หลักคำสอนของพระองค์นี้ ดุจแสงทิพย์นำทาง และพร้อมรับทุกสรรพชีวิตที่ต้องการค้นหาทางออก คำตอบแห่งชีวิตด้วยมีดวงตาเห็นธรรม ... ขอชื่นชม อ.เจน ญาณทิพย์ พร้อมพี่รุ้งตะวัน ด้วยความประทับใจในเจตนาอันบริสุทธิ์สุดงดงามนี้ ... หากในวันนี้ ยังคงทำได้แค่เพียง เป็นกำลังใจมอบให้เสมอนะครับ ในวาระแห่งบุญกุศลใดๆที่ได้ทำ ก็ขอให้มีแต่ความอิ่มเอิบอิมเอมใจ พบแต่ความเกษมปิติสุขตลอดทุกวินาที ... โปรดจงถนอมใจ ถนอมกาย มีแต่สิ่งดีงามในชีวิต เดินทางปลอดภัย ดูแลรักษาสุขภาพด้วย คุณพระคุ้มครอง "

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|อุปกรณ์เคลื่อนที่|Archiver|อาจารย์เจน.com

GMT+7, 2024-5-19 02:18 , Processed in 0.076206 second(s), 21 queries .

Copy right © 2013 อาจารย์เจน.com.

Web Design By modifydiscuz.com

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้