อาจารย์เจน.com

ชื่อกระทู้: เทปสุดท้ายรายการ weeknight show [พิมพ์หน้านี้]

โดย: admin    เวลา: 2014-9-29 09:14
ชื่อกระทู้: เทปสุดท้ายรายการ weeknight show

สวัสดีค่ะทุกท่าน      ดิฉันขอแจ้งข่าวให้ทราบว่า ดิฉันได้ออกรายการ weeknight show เทปวันอังคารที่ 13 มค 57 เป็นเทปสุดท้าย

เนื่องจากมีการปรับเปลี่ยนรูปแบบรายการ ซึ่งที่ผ่านมาดิฉันได้ทำหน้าที่อย่างภาคภูมิใจที่ได้ช่วยเหลือคนในรายการค่ะ
หากมีวาระที่เหมาะสมหวังว่าจะได้พบกันอีกในรายการอื่นๆ แต่อย่างไรก็ดี
ดิฉันยังมีรายการคนอวดผี ในช่วงล่าท้าผี ที่ออกอากาศ
ณ ช่อง workpoint ทุกวันพุธเวลา สี่ทุ่มครึ่งค่ะ แล้วติดตามชมกันน่ะค่ะ
เจนญาณทิพย์

โดย: สุขเกษม    เวลา: 2015-1-13 22:19
รับทราบการปรับเปลี่ยนรูปแบบรายการในครั้งนี้แล้วค่ะ
เชื่อแน่ว่าจะพบอาจารย์เจน ในรูปแบบรายการใหม่อีกแน่นอน
ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ สาธุ สาธุ สาธุค่ะ

โดย: เจนญาณทิพย์    เวลา: 2015-1-13 22:28
วัสดีค่ะทุกท่าน ดิฉันขอแจ้งข่าวให้ทราบว่า ดิฉันได้ออกรายการ weeknight showเทปวันอังคารที่ 13 มค 57 เวลา สี่ทุ่มครึ่งเป็นเทปสุดท้าย แล้วนะค่ะ

เนื่องจากมีการปรับเปลี่ยนรูปแบบรายการ ซึ่งที่ผ่านมาดิฉันได้ทำหน้าที่อย่างภาคภูมิใจที่ได้ช่วยเหลือคนในรายการค่ะ
หากมีวาระที่เหมาะสมหวังว่าจะได้พบกันอีกในรายการอื่นๆ
แต่อย่างไรก็ดี
ดิฉันยังมีรายการคนอวดผี ในช่วงล่าท้าผี ที่ออกอากาศ
ณ ช่อง 1 workpoint ประจำทุกวันพุธเวลา สี่ทุ่มครึ่งค่ะ แล้วติดตามชมกันน่ะค่ะ

เจนญาณทิพย์

โดย: สุขเกษม    เวลา: 2015-1-13 23:14
[youtube]/kWc-VghpeSE[/youtube]

โดย: แจ็ค    เวลา: 2015-1-14 01:56
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แจ็ค เมื่อ 2015-1-14 02:03

"   ได้รับชมรายการแล้วเช่นกันนะครับ เมื่อได้รับรู้ว่า บันทึกเทปรายการครั้งสุดท้าย รู้สึกเสียดายมากๆนะครับ เพราะรู้ว่าในคํ่าคืน ทุกวันอังคาร จะได้เดินทางกลับมารับชมสิ่งที่ดีๆ และได้ข้อคิดที่ดีๆ จาก อ.เจน ญาณทิพย์ เสมอ ... อยากบอก อ.เจน ญาณทิพย์ ว่าในตลอดรายการ ตั้งแต่เทปแรกที่ผ่านมา มาจนถึงเทปสุดท้ายนี้ เป็นช่วงเวลาที่แสนประทับใจ เต็มเปี่ยมล้นด้วยคุณค่ามากๆนะครับ ... อยากบอก อ.เจน ญาณทิพย์ ว่า ถึงแม้จะเป็นเ[attach]15249[/attach]ทปสุดท้ายที่ได้ทำ แต่ไม่ใช่วันสุดท้ายของการทำความดี ... อยากบอก อ.เจน ญาณทิพย์ ว่ายังคง มีอีกหนึ่งกำลังใจมอบให้ อ.เจน ญาณทิพย์ อยู่ตรงนี้เสมอ ... จะอยู่ ณ แห่งหนใด จะวินาทีใดๆ ก็ขอให้พบแต่สิ่งที่ดีงามและมีความสุข ขออนุโมทนาบุญ สาธุการ และเฝ้าติดตามให้กำลังใจ อ.เจน ญาณทิพย์ ในทุกสิ่งที่ได้ดำเนินไปเสมอนะครับ สู้ สู้ สู้ ... โปรดถนอมดูแลรักษาสุขภาพด้วย เดินทางอย่างปลอดภัย คุณพระคุ้มครอง "
โดย: ตุ๊กตา    เวลา: 2015-1-14 13:24
ท่านอาจารย์เจน  เป็นผู้มีความเมตตา มีบารมีสูง   จะต้องเจอสิ่งที่ดีกว่าแน่นอนค่ะ   ทำความดีต้องได้ดีอย่างแน่นอนค่ะ  เป็นกำลังใจให้นะค่ะ  
โดย: กิ๊บเก๋    เวลา: 2015-1-14 13:24
น่าเสียดายจังค่ะ ติดตามดูอาจารย์อยู่ทุกอาทิตย์เลย
โดย: Golfper    เวลา: 2015-2-28 09:41
เสียดายจังเลยครับ ผมดูอาจารย์เจนแล้วมีสติมากๆครับ
โดย: aeyjang5671    เวลา: 2015-3-6 14:44
ชอบรายการนี้มากๆ ค่ะ อยากให้มีรายการนี้อีกจังเลยติดตามทุกตอนเลยค่ะ ได้ข้อคิดเยอะแยะเลยค่ะ
ซึ่งบางเรื่องก็ตรงกับเรา

โดย: aeyjang5671    เวลา: 2015-3-6 14:47
ชอบทุกรายการที่มี อ.เจน มากๆ โดยเฉพาะ คนอวดผี ค่ะถ้ามีรายการแนวนี้อีก บอกด้วยนะคะ
จะรอดูค่ะ รายการนี้ช่วยให้ดิฉันมีสติมากขึ้นค่ะ

โดย: pol    เวลา: 2015-3-24 14:13

ยินดีต้อนรับสู่ อาจารย์เจน.com (https://www.xn--82ca5c8ae2d9ab2k1e.com/) Powered by Discuz! X3